Mohammed Liban

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohammed Liban
Rayuwa
Haihuwa Jibuti, 30 Oktoba 1985 (38 shekaru)
ƙasa Jibuti
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Garde Républicaine FC (en) Fassara2007-2010
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Djibouti2008-
Dynamos F.C. (en) Fassara2010-2011
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Mohamed Issa Liban (an haife shi 30 ga watan Oktobar 1985), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Djibouti wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙwallayen kasashen duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen Djibouti. [1]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 12 Yuni 2015 Stade Olympique de Radès, Radès, Tunisia </img> Tunisiya 1-4 1-8 2017 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 17 Oktoba 2015 Somhlolo National Stadium, Lobamba, Swaziland </img> Swaziland 1-1 1-2 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Liban Issa, Mohamed". National Football Teams. Retrieved 8 February 2017.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]