Jump to content

Mohammed Shokan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohammed Shokan
Rayuwa
Haihuwa Basra, 21 Mayu 1993 (31 shekaru)
ƙasa Irak
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Iraq national under-20 football team (en) Fassara2013-50
 
Muƙami ko ƙwarewa attacker (en) Fassara

Mohammed Jabbar Shokan ( Larabci: محمد شوكان‎ </link> ; An haife shi a ranar 21 ga watan Mayu shekarar 1993 a Basra, Iraq ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Iraqi wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Al-Minaa a gasar Premier ta Iraqi . [1] [2]

Ayyukan kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 24 ga watan Yulin shekarar 2016, Shokan ya lashe wasansa na farko na kasa da kasa tare da Iraki a karawar da suka yi da Uzbekistan a wasan sada zumunci.

Manufar kasa da kasa

[gyara sashe | gyara masomin]
Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Iraqi.
# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 4 ga Agusta, 2018 Faisal Al-Husseini International Stadium, Al-Ram, Palestine </img> Falasdinu 3-0 3–0 Sada zumunci

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]
Iraqi U-23
  • Gasar AFC U-22 : 2013
  1. Mohammed Shokan at Soccerway
  2. Mohammed ShokanFIFA competition record

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Mohammed Shokan at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)

Samfuri:Al-Mina'a SC squad