Mohammed Wonkoye
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Niamey, 19 Mayu 1994 (31 shekaru) | ||||||||||||||||||
| ƙasa | Nijar | ||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
| Tsayi | 175 cm | ||||||||||||||||||
Amadou Djibo Mohamed Wonkoye (An haife shi ranar 19 ga Mayu 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ko winger na Horoya.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A matsayin ɗan wasan matasa, Wonkoye ya shiga makarantar matasa ta ƙungiyar WAFA ta Ghana. Bayan haka, ya sanya hannu a ASEC a Ivory Coast.
Kafin rabin na biyu na 2014/15, ya rattaɓa hannu a kulob na biyu na Portuguese Braga B.[1]
A cikin 2017, Wonkoye ya rattaɓa hannu kan Horoya a Guinea.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Kwafin ajiya". Archived from the original on 2021-12-30. Retrieved 2023-03-06.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Mohammed Wonkoye at National-Football-Teams.com
- Mohamed Wonkoye Archived 2023-03-06 at the Wayback Machine at playmakerstats.com