Jump to content

Mubin Ergashev

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mubin Ergashev
Rayuwa
Haihuwa Dushanbe, 6 Oktoba 1973 (50 shekaru)
ƙasa Tajikistan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Istiqlol Dushanbe (en) Fassara-
Regar-TadAZ Tursunzoda (en) Fassara1990-1990
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.

Mubin Asrorovich l lol ( Russian: Мубин Асрорович Эргашев  ; an haife shi a ranar 6 ga watan Oktoba shekarata alif 1973) ƙwararren ƙwallon ƙwallon ƙasar Tajik tsohon ɗan wasa ne kuma babban kocin Lokomotiv-Pamir da Tajikistan U19.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]