Nikola Vlašić

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nikola Vlašić
Rayuwa
Haihuwa Split (en) Fassara, 4 Oktoba 1997 (26 shekaru)
ƙasa Kroatiya
Ƴan uwa
Mahaifi Joško Vlašić
Ahali Blanka Vlašić (en) Fassara
Karatu
Harsuna Croatian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Croatia national under-21 football team (en) Fassara-
  Croatia national under-17 football team (en) Fassara2013-201381
  HNK Hajduk Split (en) Fassara2014-20178611
  Croatia national under-19 football team (en) Fassara2015-
Everton F.C. (en) Fassara2017-2019120
  Croatia national association football team (en) Fassara2017-397
  PFC CSKA Moscow (en) Fassara2018-2019255
  PFC CSKA Moscow (en) Fassara2019-20216123
West Ham United F.C. (en) Fassara2021-191
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 27
Tsayi 178 cm

Nikola Vlašić[1][2][3] haifaffen ranar 4 ga watan Oktoba ne a shekarar 1997 ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Croatia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hari ko kuma ɗan gefe na dama don ƙungiyar kwallon kafar Torino a Serie A na Italiya da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Croatia.[4] [5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. https://en.m.wikipedia.org/wiki/Nikola_Vla%C5%A1i%C4%87
  2. https://www.espn.com/soccer/player/_/id/206378/nikola-vlasic
  3. https://www.transfermarkt.com/nikola-vlasic/profil/spieler/293200
  4. https://www.soccerbase.com/players/player.sd?player_id=78724
  5. https://www.espn.com/soccer/player/_/id/206378/nikola-vlasic