Pape Niokhor Fall

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Pape Niokhor Fall
Rayuwa
Haihuwa Senegal, 15 Satumba 1977 (46 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Senegal national association football team (en) Fassara1998-2000180
  ASC Jeanne d'Arc (en) Fassara1999-2004
KS Dinamo Tirana (en) Fassara2005-2006
Renacimiento FC (en) Fassara2006-2006
Afrika Sports d'Abidjan2006-2006
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 179 cm

Pape Niokhor Fall (an haife shi ranar 9 ga watan Satumban 1977) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na duniya.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ya buga wa ƙasarsa ta haihuwa ASC Jeanne d'Arc, Albaniya KS Dinamo Tirana, Ivory Coast Africa Sports National da Ecuatorial Guinean Renacimiento FC.

Ya buga wasanni 18 a tawagar ƙasar Senegal. Ya kuma halarci gasar cin kofin nahiyar Afirka ta 2000.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Jeanne d'Arc

  • Senegal Premier League: 1999, 2001, 2002 da 2003

Renacimiento

  • Equatoguinean Premier League: 2006

Mabuɗan waje[gyara sashe | gyara masomin]