Jump to content

Patrick friday Eze

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Patrick friday Eze
Rayuwa
Haihuwa Lagos, 22 Disamba 1992 (31 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Afrika Sports d'Abidjan2011-2012
FK Rad (en) Fassara2013-201320
FK Mladost Lučani (en) Fassara2014-20152615
FK Napredak Kruševac (en) Fassara2014-201430
Al-Fujairah FC (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Patrick Friday Eze (an haife shi ranar 22 ga watan Disamba 1992) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Najeriya wanda ke buga wasan gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Ankara Keçiörengücü ta Turkiyya.

A lokacin bazara na 2013, Eze ya koma Serbia kuma ya sanya hannu tare da Rad na SuperLiga. An canza shi zuwa babban kulob din Napredak Kruševac a cikin 2014 lokacin canja wuri na hunturu, ya kasa yin tasiri tare da bangarorin biyu.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.