Jump to content

Ramon Terrats

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ramon Terrats
Rayuwa
Haihuwa Barcelona, 18 Oktoba 2000 (24 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  UE Sant Andreu (en) Fassara2019-2020170
Girona FC B (en) Fassara2020-202071
  Girona FC2020-230
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.81 m

Ramon Terrats Espacio, (an haifeshi ranar 18 ga watan Oktoba, 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Sipaniya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Villarreal

An haife shi a Barcelona, ​​​​Kataloniya, Terrats ya wakilci CE Europa da CF Damm yana matashi. A ranar 27 ga Yuni 2019, bayan ya gama haɓakarsa, ya sanya hannu kan kwangilar shekara ɗaya tare da ƙungiyar Tercera División UE Sant Andreu.[1][1]

Terrats ya fara wasansa na farko a ranar 15 ga Satumba, 2019, yana zuwa a matsayin wanda zai maye gurbin na biyu a wasan da suka tashi 1-1 a gida da Cerdanyola del Vallès FC. Ya bar kulob din a ranar 22 ga Yuli mai zuwa bayan an yi amfani da shi sosai, [2][2] kuma ya rattaba hannu kan Girona FC kwanaki biyu bayan haka, an sanya shi da farko zuwa wuraren ajiyar kuma a cikin rukuni na hudu.[3][3]

Terrats ya fara buga wasansa na farko don Blanquivermells a ranar 4 ga Nuwamba 2020, yana farawa a wasan 2 – 2 Segunda División a waje da Real Zaragoza[4][5].[4][5] A ranar 24 ga Fabrairu, ya sabunta kwangilarsa har zuwa 2024.[6][6]

Terrats ya kasance zaɓin madadin a lokacin kakar 2021-22, yayin da ƙungiyarsa ta sami ci gaba zuwa La Liga. Ya fara wasansa na farko a ranar 14 ga Agusta 2022, yana farawa a cikin rashin nasara da ci 1-0 a Valencia CF.

A ranar 18 ga Janairu 2023, an ba Terrats aro ga Villarreal CF B a rukuni na biyu, har zuwa karshen kakar wasa.[7][7] A watan Fabrairu, duk da haka, ya fara fitowa a cikin babban ƙungiyar a ƙarƙashin manaja Quique Setién, [8][8] kuma ya ci kwallonsa ta farko ta ƙwararrun a ranar 30 ga Afrilu, inda ya zura kwallo ta uku a wasan da suka doke RC Celta de Vigo da ci 3–1.

A ranar 30 ga Yuni 2023, Terrats ya rattaba hannu kan kwantiragin na dindindin na shekaru uku tare da Yellow Submarine, bayan kulob din ya yi amfani da batun siyan sa.[9][9]

Rayuwar shi ta bayan fage

[gyara sashe | gyara masomin]

Ɗan'uwan Terrats Tomás shima ɗan ƙwallon ƙafa ne. Mai tsaron gida, shi ma an yi masa ado a Europa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


  1. "Ramon Terrats, primer fitxatge del Sant Andreu" [Ramon Terrats, first signing of Sant Andreu] (in Catalan). UE Sant Andreu. 27 June 2019. Retrieved 4 November 2020.
  2. "Roger Escoruela i Ramon Terrats causen baixa" [Roger Escoruela and Ramon Terrats leave] (in Catalan). UE Sant Andreu. 22 July 2020. Retrieved 4 November 2020.
  3. "Ramon Terrats (Sant Andreu), al Girona B" [Ramon Terrats (Sant Andreu), to Girona B] (in Catalan). L'Esportiu. 24 July 2020. Retrieved 4 November 2020.
  4. "La cabeza de Narváez salva la de Rubén Baraja" [The head of Narváez saves Rubén Baraja's one] (in Spanish). Marca. 4 November 2020. Retrieved 4 November 2020.
  5. "Terrats, Monjonell i Jandro debuten amb el primer equip" [Terrats, Monjonell and Jandro debut with the first team] (in Catalan). Diari de Girona. 4 November 2020. Retrieved 4 November 2020.
  6. "Terrats renueva con el Girona hasta 2024" [Terrats renews with Girona until 2024] (in Spanish). Sport. 26 February 2021. Retrieved 25 May 2021
  7. "¡Bienvenido, Terrats!" [Welcome, Terrats!] (in Spanish). Villarreal CF. 18 January 2023. Retrieved 18 January 2023.
  8. "Terrats se gana a Setién" [Terrats conquers Setién] (in Spanish). Marca. 12 March 2023. Retrieved 30 June 2023
  9. "Ramón Terrats ya es jugador del Villarreal CF" [Rampon Terrats is already a Villarreal CF player] (in Spanish). Villarreal CF. 30 June 2023. Retrieved 30 June 2023.