Ri Un-chol

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ri Un-chol
Rayuwa
Haihuwa Hamhung (en) Fassara, 13 ga Yuli, 1995 (28 shekaru)
ƙasa Koriya ta Arewa
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ri Un-cholan haife ta a ranar 13 ga watan junin shekarar 1995)ƴar wasan ƙasar Koriya ta Arewa ce ƴar wasan ƙwallon ƙafar wacce take taka leda a matsayin mai mai wasan tsakiyar don Kigwancha da kuma North Korea national team.[1][2]

Ayyuka[gyara sashe | gyara masomin]

An haɗa Ri a cikin tawagar Koriya ta Arewa don gasar cin kofin Asiya ta AFC ta shekarar 2019 a Hadaddiyar Daular Larabawa . [3]

Ƙididdigar aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of 19 July 2019
Koriya ta Arewa
Shekara Aikace-aikacen Manufofin
2017 6 0
2018 6 0
2019 8 1
Jimillar 20 1

Manufofin ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Sakamakon da sakamakon sun lissafa burin Koriya ta Arewa na farko.[4]
A'a. Ranar Wurin da ake ciki Abokin hamayya Sakamakon Sakamakon Gasar
1. 13 ga Yulin 2019 Ahmedabad)" id="mwUg" rel="mw:WikiLink" title="The Arena (Ahmedabad)">Gidan wasan, Ahmedabad, Indiya  Indiya 4–1 5–2 Kofin Intercontinental na 2019

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Ri Un-chol at Soccerway
  2. "〈2026W杯アジア2次予選〉サッカー朝鮮代表メンバー". 朝鮮新報 (in Japananci). Retrieved 2024-03-19.
  3. "AFC Asian Cup UAE 2019 Complete Squad Lists" (PDF). The-AFC.com. Asian Football Confederation. 27 December 2018. Archived from the original on 28 December 2018. Retrieved 5 January 2019.
  4. "Ri Un-chol". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 11 July 2019.

Hanyoyin Haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]