Roberta Flack

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Roberta Flack
Roberta Flack.jpg
ɗan Adam
jinsimace Gyara
ƙasar asaliTarayyar Amurka Gyara
sunaRoberta Gyara
sunan dangiFlack Gyara
lokacin haihuwa10 ga Faburairu, 1939 Gyara
wurin haihuwaAsheville Gyara
sana'amusician, singer-songwriter, malami, singer, pianist Gyara
field of workmusical composition Gyara
genresoul music Gyara
record labelAtlantic Records Gyara
makarantaHoward University Gyara
ƙabilaAfirnawan Amirka Gyara
voice typecontralto Gyara
instrumentpiano, voice Gyara
discographyRoberta Flack discography Gyara
official websitehttp://www.robertaflack.com Gyara

Roberta Cleopatra Flack (10 Febrairu 1939 - ) mawaƙiyar Amurika ne. An haifi Roberta Flack a birnin Black Mountain a Jihar North Carolina dake ƙasar Amurika.


Wannan ƙasida guntu ne: yana buƙatar a inganta shi, kuna iya gyarashi.