Saïdou Sow

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saïdou Sow
Rayuwa
Haihuwa Conakry, 4 ga Yuli, 2002 (21 shekaru)
ƙasa Gine
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 1.85 m

Saïdou Sow (an haife shi a ranar 4 ga watan Yuli 2002) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na Guinea wanda ke taka leda a Saint-Étienne da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Guinea. [1]

Aikin kulob/Ƙungiya[gyara sashe | gyara masomin]

Sow ya fara taka leda a AS Saint-Étienne a ranar 3 ga watan Oktoba 2020, a wasan Ligue 1 da RC Lens, inda ya maye gurbin Maxence Rivera a minti na 16, bayan korar Timothée Kolodziejczak da wuri.[2]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 10 ga Oktoba 2020, Sow ya fara buga wasansa na farko a duniya a Guinea a wasan sada zumunci da Cape Verde,[3] ya shiga a matsayin wanda zai maye gurbinsa kuma ya tabbatar da cewa ya taka rawar gani a bangarensa da ci 2–1 ta hanyar taimakawa Yady Bangoura mai taka rawar gani.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Saïdou Sow at Soccerway. Retrieved 14 October 2020.
  2. Rego, Raul (3 October 2020). "Résultat et résumé Lens-Saint-Étienne, Ligue 1, 6e journée". L'Équipe (in French). Retrieved 14 October 2020
  3. Siaka, Yvon (13 October 2020). "Amicaux: avec le Cap Vert, le Syli stoppe la spirale de 6 défaites". Conakrysports.com (in French). Retrieved 14 October 2020.
  4. Une première décisive pour Saïdou Sow". ASSE.fr (in French). 12 October 2020. Retrieved 14 October 2020.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]