Jump to content

Saeed Al-Owairan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Saeed Al-Owairan
Rayuwa
Haihuwa Riyadh, 19 ga Augusta, 1967 (57 shekaru)
ƙasa Saudi Arebiya
Harshen uwa Larabci
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Shabab Football Club (en) Fassara1988-2001598238
  Saudi Arabia men's national football team (en) Fassara1991-19987524
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 184 cm

Saeed Al-Owairan [1](an haife shi a ranar 19 ga watan Agusta shekara ta alib 1967 ), tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ne Saudi Arabiya. Ya buga wasan ƙwallo a ƙungiyar ƙasar Saudiyya .[2]

  1. The greatest Asian footballer of all time - ranked". 90min. Archived from the original on 11 December 2022. Retrieved 30 April 2023
  2. Diego Maradona goal voted the FIFA World Cup Goal of the Century". FIFA. Archived from the original on 30 September 2008. Retrieved 15 March 2018.