Salem Roma

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Salem Roma
Rayuwa
Haihuwa Libya, 31 Oktoba 1992 (31 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Baqa'a SC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Salem Fathi Elmslaty (an haife shi a ranar 31 ga Oktoba 1992), wanda kuma aka yi masa lakabi da Salem Al-Musallati kuma wanda aka fi sani da Salem Roma, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Libya wanda ke buga wa Al-Nasr wasa a matsayin ɗan wasan gaba .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Libya.
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 17 Nuwamba 2018 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Seychelles 5-0 8-1 2019 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika

Kyaututtuka na sirri[gyara sashe | gyara masomin]

Al-Nasr
  • 2016 wanda ya fi zura kwallaye a gasar Premier ta Libya da kwallaye 8.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]