Samiya Adam
Appearance
Samiya Adam | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Palo Alto (mul) , 19 ga Afirilu, 1996 (28 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Misra | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Turanci | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
|
Samia Ahmed Mohammed Adam ( Larabci: سامية احمد محمد ادم </link> ; an haife ta a ranar 19 ga watan Afrilu shekarar 1996) 'yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta ƙasar Masar wacce ke taka leda a matsayin 'yar wasan tsakiya ta Napoli da ƙungiyar mata ta ƙasar Masar.
Ƙuruciya
[gyara sashe | gyara masomin]An haifi samya Adam a Palo Alto, California kuma ta girma a Santa Clara, California.
Makarantar sakandare da kwalejin sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Samya Adam ta halarci makarantar sakandare ta Santa Clara a garinsu da Jami'ar Pacific a Stockton, California.
Aikin kulob
[gyara sashe | gyara masomin]Samya Adam ta buga wa El Gouna ta Masar wasa. Daga baya ta shiga Galatasaray, sannan kulob din Napoli na Italiya a cikin watan Satumba shekarar 2022.
Ayyukan kasa da kasa
[gyara sashe | gyara masomin]Samya Adam ta buga wa Masar wasa a babban mataki a gasar cin kofin Afrika ta mata na shekarar 2016 .
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Samia Adam on Instagram