Samuel Opone
Appearance
Samuel Opone | |
---|---|
mutum | |
Bayanai | |
Jinsi | namiji |
Ƙasar asali | Najeriya |
Country for sport (en) | Najeriya |
Suna | Samuel |
Shekarun haihuwa | 13 ga Yuni, 1942 |
Wurin haihuwa | Sapele (Nijeriya) |
Lokacin mutuwa | Nuwamba, 2000 |
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa |
Matsayin daya buga/kware a ƙungiya | Mai buga baya |
Mamba na ƙungiyar wasanni | Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya |
Wasa | ƙwallon ƙafa |
Participant in (en) | 1968 Summer Olympics (en) |
Samuel Opone (13 ga watan Yunin 1942 – Nuwamban 2000) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ta Najeriya. Ya yi takara a gasar maza a gasar Olympics ta bazara ta shekarar 1968. [1]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Evans, Hilary; Gjerde, Arild; Heijmans, Jeroen; Mallon, Bill; et al. "Samuel Opone Olympic Results". Olympics at Sports-Reference.com. Sports Reference LLC. Archived from the original on 17 April 2020. Retrieved 21 October 2018.