Sergio Busquets

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Sergio Busquets
2015 UEFA Super Cup 61.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Sergio Busquets
Haihuwa Sabadell (en) Fassara, 16 ga Yuli, 1988 (33 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Mazaunin Sabadell (en) Fassara
Badia del Vallès (en) Fassara
Yan'uwa
Mahaifi Carles Busquets
Karatu
Harsuna Catalan (en) Fassara
Spanish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Barcelona C (en) Fassara2006-200610
FC Barcelona B (en) Fassara2007-2008321
FC Barcelona2008-
Flag of Spain.svg  Spain national under-21 association football team (en) Fassara2008-200931
FC Barcelona2008-
Flag of Catalonia.svg  Catalonia national football team (en) Fassara2008-
Flag of Spain.svg  Spain national association football team (en) Fassara2009-
 
Muƙami ko ƙwarewa maibuga gefe
Lamban wasa 5
Nauyi 66 kg
Tsayi 189 cm
Kyaututtuka

Sergio Busquets (an haife shi a shekara ta 1988 a garin Sabadell, a ƙasar Ispaniya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ispaniya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Ispaniya daga shekara ta 2009.

HOTO