Jump to content

Silind Ngubane

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Silind Ngubane
Rayuwa
Haihuwa Mpophomeni (en) Fassara, 25 ga Maris, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Afirka ta kudu
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Durban Ladies F.C. (en) Fassara-
  South Africa women's national association football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Silindile Precious “Mshana” Ngubane (an haife shi 25 ga watan Maris in shekarar 1987) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Afirka ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaban Durban Ladies FC da kuma ƙungiyar mata ta Afirka ta Kudu . [1] [2]

Sana'ar wasa

[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya

[gyara sashe | gyara masomin]

A watan Oktoban shekarar 2012, an nada Ngubane cikin jerin sunayen manyan 'yan wasa a shirye-shiryen gasar cin kofin mata na yankin Afirka ta shekarar 2012 a Equatorial Guinea . [3]

A watan Satumbar shekarar 2014, an nada Ngubane cikin jerin sunayen manyan 'yan wasa a shirye-shiryen gasar cin kofin matan Afirka ta shekarar 2014 a shekarar Namibiya . [4]

  1. "Banyana thrash Botswana in 10-goal massacre". ENCA. 13 September 2014. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 22 October 2014.
  2. "Banyana thrash Botswana". The Citizen. 13 September 2014. Archived from the original on 15 September 2014. Retrieved 22 October 2014.
  3. "Banyana call-ups for Silindile and Katlego". South African Sports Confederation & Olympic Committee. 10 October 2012. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 22 October 2014.
  4. "Pauw Names Banyana Squad For AWC". Soccer Laduma. 30 September 2014. Archived from the original on 18 October 2014. Retrieved 22 October 2014.