Small Chops
Appearance
Small Chops | |
---|---|
Asali | |
Lokacin bugawa | 2020 |
Asalin suna | Small Chops |
Asalin harshe | Turanci |
Ƙasar asali | Najeriya |
Distribution format (en) | video on demand (en) |
Characteristics | |
Genre (en) | drama film (en) |
Harshe | Turanci |
During | 130 Dakika |
Wuri | |
Place | Najeriya |
Direction and screenplay | |
Darekta | Robert O. Peters |
'yan wasa | |
Samar | |
Mai tsarawa | Chika Ike |
Production company (en) | Flipscript Entertainment (en) |
External links | |
Specialized websites
|
Small Chops fim ne na wasan kwaikwayo na Najeriya na 2020 wanda Robert O. Peters ya jagoranta kuma jaruma Chika Ike ta shirya.[1][2] Fim ɗin ya haɗa da Toyin Abraham, Chika Ike da Max Cavenham a cikin manyan jarumai. an dai shirya fim ɗin ne a Amurka kuma an fi yin fim ɗin ne a Legas.[3] Fim ɗin ya fito na wasan kwaikwayo a ranar 31 ga Janairu 2020 kuma ya zama nasara a ofis ɗin da ya tara sama da miliyan 20.[4]
Takaitaccen bayani
[gyara sashe | gyara masomin]Nikita (Chika Ike), ɗan wasan Afro mai sexy a mashaya wanda ya ɗauki hankalin Casper (Max Cavenham), ɗan kasuw mai gaskiya.
Yan wasa
[gyara sashe | gyara masomin]- Chika Ike a matsayin Nikita
- Toyin Ibrahim
- Max Cavenham a matsayin Casper
- Rachael Okonkwo
- Nkem Owoh
- Afeez Oyetoro
- Omotunde Adebowale David
- Nse Ikpe-Etim
- Eucharia Anunobi
- Cynthia Ibijie
Magana
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Chika Ike takes inspiration from life events to make new movie 'Small Chops' [Pulse Interview]". Pulse Nigeria (in Turanci). 2020-01-20. Retrieved 2020-05-07.
- ↑ editor (2020-02-16). "Chika Ike Out with New Movie 'Small Chops'". THISDAYLIVE (in Turanci). Retrieved 2020-05-07.CS1 maint: extra text: authors list (link)
- ↑ "Chika Ike reveals cast of new film". Pulse Nigeria (in Turanci). 2018-05-14. Retrieved 2020-05-07.
- ↑ editor (2020-01-18). "Small Chops Movie in Cinemas". THISDAYLIVE (in Turanci). Retrieved 2020-05-07.CS1 maint: extra text: authors list (link)
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Small Chops on IMDb