Stéphane Diarra
Stéphane Diarra | |||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Abidjan, 9 Disamba 1998 (26 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Ivory Coast Faransa | ||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya |
Stéphane Diarra (an haife shi a ranar 9 ga Disambar 1998), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ivory Coast wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga kulob ɗin Lorient na Ligue 1 . An kuma haife shi a Abidjan, Ivory Coast, kuma yana da takardar shaidar zama ɗan ƙasar Faransa.[1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Diarra ya fara buga wasansa na farko a Évian a kakar 2015-2016 ta Ligue 2, sannan ya koma Rennes a watan Yulin 2016. Ya yi amfani da lokacin 2018-2019 a matsayin aro a Le Mans, ya taimaka musu su sami ci gaba zuwa Ligue 2 ta hanyar buga wasa, kuma ya haɗa su da kwangilar shekaru uku a watan Yunin 2019.[2][3]
A lokacin ranin shekarar 2020, Diarra ya koma FC Lorient, sabon ci gaba zuwa Ligue 1, akan kwangilar shekaru biyar. An bayar da rahoton kuɗin canja wurin da aka biya wa Le Mans a matsayin Yuro miliyan 3.[4]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Stéphane Diarra". Ligue de Football Professionnel. Retrieved 8 April 2019.
- ↑ "Le Mans en Domino's Ligue 2 au bout du suspense" [Le Mans in Domino's Ligue 2 but left it late] (in French). Ligue de Football Professionnel. 2 June 2019. Retrieved 3 November 2019.CS1 maint: unrecognized language (link)
- ↑ "Rennes sell Stéphane Diarra to Le Mans". Get French Football News. 20 June 2019. Retrieved 3 November 2019.
- ↑ "Stéphane Diarra transféré du Mans FC à Lorient en Ligue 1 pour 3 millions d'euros". France Bleu (in French). 30 June 2020. Retrieved 10 August 2020.CS1 maint: unrecognized language (link)