Sudais Ali Baba
Appearance
Ka duba wannan shafin domin sanin yanda zaka gyara wannan mukalar Koyon rubuta mukala
Akwai yuwar admin ya goge wannan shafin matukar ba'a inganta ta ba. |
Sudais Ali Baba | |||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||
Haihuwa | Najeriya, 25 ga Augusta, 2000 (24 shekaru) | ||||||||||||||||||
ƙasa | Najeriya | ||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||
Harsuna |
Turanci Pidgin na Najeriya | ||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Ataka |
Sudais Ali Baba (an haife shi a ranar 25 ga watan Agusta shekarata 2000) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba na ƙungiyar Girka ta Asteras Tripoli.
Bayani
[gyara sashe | gyara masomin]