Sylvain Wiltord

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Sylvain Wiltord
Sylvain Wiltord Rennes 081229.jpg
Rayuwa
Cikakken suna Sylvain Claude Wiltord
Haihuwa Neuilly-sur-Marne (en) Fassara, 10 Mayu 1974 (48 shekaru)
ƙasa Faransa
Harshen uwa Faransanci
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Q3416271 Fassara-
Stade Rennais (logo 1960).svg  Stade Rennais F.C. (en) Fassara1993-199711531
Flag of France.svg  France national under-21 association football team (en) Fassara1995-1996
France Olympic football team (en) Fassara1996-1996
Banderín Deportivo da Coruña vectorial.svg  Deportivo de La Coruña (en) Fassara1996-199700
Current logo of Girondins de Bordeaux.png  FC Girondins de Bordeaux (en) Fassara1997-20009946
Flag of France (1794–1815, 1830–1974, 2020–present).svg  France national association football team (en) Fassara1999-20069226
Arsenal FC24 ga Augusta, 2000-200417549
Lyon logo.png  Olympique Lyonnais (en) Fassara2004-20078220
Stade Rennais (logo 1960).svg  Stade Rennais F.C. (en) Fassara2007-2009316
Olympique Marseille logo.svg  Olympique de Marseille (en) Fassara2009-2009131
FC Metz 2021 Logo.svg  FC Metz (en) Fassara2010-2010153
Logo FC Nantes (avec fond) - 2019.svg  F.C. Nantes (en) Fassara2011-2012288
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Nauyi 72 kg
Tsayi 173 cm

Sylvain Wiltord (an haife shi a shekarar 1974) a garin Neuilly-sur-Marne, a ƙasar Faransa) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Faransa ne. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Faransa daga shekara ta 1999 zuwa shekara ta 2006.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]