Tangier (fim na 1982)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tangier (fim na 1982)
Asali
Lokacin bugawa 1982
Asalin suna Tangiers
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Tarayyar Amurka
Characteristics
Genre (en) Fassara thriller film (en) Fassara
Launi color (en) Fassara
Filming location Gibraltar
Direction and screenplay
Darekta Michael E. Briant (en) Fassara
Kintato
Narrative location (en) Fassara Tanja
External links

Tangier fim ne mai ban tsoro na Amurka da Morocco na 1982 wanda Michael E. Briant ya jagoranta kuma Ronny Cox, Billie Whitelaw da Glynis Barber suka fito.[1]

"Ka ɗauki ɓacewar wani babban jami'in leken asiri na Burtaniya a Gibraltar, wanda ke cike da manyan asirin. Ƙara wani abu mai wuya, mai saurin sa'a na tsohon jami'in CIA tare da abin da ya faru a baya. Gwada ɗan zamba. Garnish tare da kyawawan mata biyu. Sprinkle da kisan kai, cin amana, da damuwa. Gira da kyau har sai duk ya ɓace tare da haɗari da farin ciki wanda shine Tangier. Sakamakon shine abin ban tsoro ga wanda zai riƙe ku zuwa lokacin fashewa na ƙarshe.

  • daga murfin Linked Ring VHS release 1982.

Ƴan wasa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ronny Cox a matsayin Bob Steele
  • Billie Whitelaw a matsayin Louise
  • Glynis Barber a matsayin Beth
  • Ronald Lacey a matsayin Wedderburn
  • Oscar Quitak a matsayin Velatti
  • Jack Watson a matsayin Donovan
  • Ronald Fraser a matsayin Jenkins
  • Adel Frej a matsayin Ahmed
  • Benjamin Feitelson a matsayin Fisher
  • Peter Arne a matsayin Malen
  • David Collings a matsayin Manjo Greville
  • Connie Mason a matsayin Marsha
  • Nicholson Donnelly a matsayin Manjo Crawley
  • Ronald Fraser

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Tangier (1982)". BFI (in Turanci). Archived from the original on 2009-02-08. Retrieved 2018-09-10.

Haɗin waje[gyara sashe | gyara masomin]