Tony Adams

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Tony Adams
Rayuwa
Cikakken suna Tony Alexander Adams
Haihuwa Romford (en) Fassara, 10 Oktoba 1966 (56 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Brunel University London (en) Fassara
Eastbrook School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football manager (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Arsenal FC1983-200250432
  England national under-21 association football team (en) Fassara1985-198651
England national association football B team (en) Fassara1986-1987157
  England national association football team (en) Fassara1987-2000665
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
centre back (en) Fassara
Nauyi 83 kg
Tsayi 191 cm
Kyaututtuka
IMDb nm1409685

Tony Adams (an haife shi a shekara ta 1966) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.