Where Is Kyra?

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Where Is Kyra?
Asali
Lokacin bugawa 2017
Asalin suna Where Is Kyra?
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Tarayyar Amurka
Distribution format (en) Fassara video on demand (en) Fassara
Characteristics
Genre (en) Fassara independent film (en) Fassara da drama film (en) Fassara
During 98 Dakika
Direction and screenplay
Darekta Andrew Dosunmu
'yan wasa
Samar
Mai tsarawa Christine Vachon (en) Fassara
Production company (en) Fassara Killer Films (en) Fassara
Other works
Mai rubuta kiɗa Philip Miller (en) Fassara
Director of photography (en) Fassara Bradford Young (en) Fassara
Kintato
Narrative location (en) Fassara Brooklyn (en) Fassara
External links

Where Is Kyra?? (wanda aka saki a Burtaniya azaman yaudara ) wani fim ɗin wasan kwaikwayo ne na Amurka da akayi a shekarar 2017 wanda Andrew Dosunmu ya ba da umarni kuma Darci Picoult tare da Dosunmu Picoult suka, tsara labarin. Fim din akwai taurari da suka haɗa da; Michelle Pfeiffer da Kiefer Sutherland.

Fim ɗin an fara haska shi a duniya a bikin Fim na Sundance a ranar 23 ga Janairu, 2017. An saki fim ɗin da aka takaita iya waɗanda zasu kalla a ranar 6 ga Afrilu, 2018, ta dandalin Great Point Media da Paladin.

Yan wasan shirin[gyara sashe | gyara masomin]

Shiryawa[gyara sashe | gyara masomin]

Killer Films` Christine Vachon ce ta shirya fim ɗin tare da David Hinojosa da Rhea Scott, yayin da Great Point Media suka ɗauki nauyin fim ɗin.[1] Asalin sunan Beat-Up Little Seagull, daga baya aka sake masa suna Where Is Kyra?.[2]

Aikin ɗaukar shirin fim ɗin ya fara ne a ranar Nuwamba 2, 2015 a Birnin New York,[1] kuma aka ƙare a ranar 2 ga Janairu, 2016.[3]

Saki[gyara sashe | gyara masomin]

An fara haska fim ɗin a bikin Fim na Sundance na 2017 a ranar 23 ga Janairu, 2017.[4][5] A cikin Janairu 2018, an sanar da Great Point Media kuma Paladin zai rarraba fim ɗin.[6] An saki fim ɗin a ranar 6 ga Afrilu, 2018.[7] Inda aka saki shirin fim din a Burtaniya a cikin watan Maris 2019.

Liyafa[gyara sashe | gyara masomin]

Game da bitar Rotten Tomatoes, fim ɗin yana da ƙimar amincewa na kashi 81% bisa bita 53 da matsakaicin ƙimar 6.4/10. Mahimman ra'ayi na gidan yanar gizon yana karanta, " Where is Kyra? ya dogara ne akan kyakkyawan aikin Michelle Pfeiffer.[8] A kan Metacritic, fim ɗin yana da matsakaicin maki kashi 72 cikin 100, bisa la'akari da masu suka 20.[9] An zabi Michelle Pfeiffer don lambar yabo ta Gotham na 2018 don Mafi kyawun Jaruma saboda rawar da ta yi.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. 1.0 1.1 1.2 1.3 Siegel, Tatiana (October 27, 2015). "Michelle Pfeiffer, Kiefer Sutherland to Star in 'Beat-Up Little Seagull' for Killer Films (Exclusive)". The Hollywood Reporter. Prometheus Global Media. Retrieved January 10, 2016.
  2. Wiseman, Andreas (November 2, 2016). "AFM: Great Point launches ambitious slate". Screen Daily. Screen International. Retrieved November 20, 2016.
  3. SSN Insider Staff (January 8, 2016). "On the Set for 1/8/16: Robert Pattinson Starts on the Feature, 'Good Time' While Michael Fassbender & Marion Cotillard Wrap 'Assassin's Creed'". SSN Insider. TSS News. Retrieved January 10, 2016.
  4. Patten, Dominic (December 5, 2016). "Sundance 2017: Robert Redford, New Rashida Jones Netflix Series, 'Rebel In The Rye' & More On Premiere, Docu, Midnight & Kids Slates". Deadline Hollywood. Penske Business Media.
  5. "2017 Sundance Film Festival Printable Film Guide" (PDF). Sundance Film Festival. The Sundance Institute. Archived from the original (PDF) on December 20, 2016. Retrieved April 4, 2018.
  6. McNary, Dave (January 12, 2018). "Sundance: Great Point Media Launching U.S. Theatrical Distribution Arm". Variety. Retrieved July 25, 2018.
  7. Nordine, Michael (February 17, 2018). "'Where Is Kyra?' Trailer: Michelle Pfeiffer Gets Lost and Finds Her Comeback — Watch". IndieWire. Retrieved July 25, 2018.
  8. "Where is Kyra? (2018)". Rotten Tomatoes. Fandango Media. Retrieved July 8, 2018.
  9. "Where is Kyra? Reviews". Metacritic. CBS Interactive. Retrieved July 8, 2018.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]