Yussuf Poulsen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yussuf Poulsen
Rayuwa
Cikakken suna Yussuf Yurary Poulsen
Haihuwa Kwapanhagan, 15 ga Yuni, 1994 (29 shekaru)
ƙasa Kingdom of Denmark (en) Fassara
Tanzaniya
Mazauni Kwapanhagan
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Denmark national under-17 football team (en) Fassara2010-201010
  Denmark national under-17 football team (en) Fassara2010-2011192
  Denmark national under-16 football team (en) Fassara2010-201010
  Denmark national under-19 football team (en) Fassara2011-201274
Lyngby Boldklub (en) Fassara2011-20133511
  Denmark national under-18 football team (en) Fassara2011-201254
  Denmark national under-19 football team (en) Fassara2012-201230
  Denmark national under-19 football team (en) Fassara2012-2013128
Denmark League XI national football team (en) Fassara2013-
  RB Leipzig (en) Fassara2013-
  Denmark national under-21 football team (en) Fassara2013-2015154
  Denmark national under-20 football team (en) Fassara2013-30
  Denmark national association football team (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Nauyi 78 kg
Tsayi 193 cm
Imani
Addini Kiristanci

Yussuf Poulsen Yussuf Yurary Poulsen (lafazin Danish: [ˈjusuf ˈpʰʌwlsn̩]; haifaffen 15 ga Yuni 1994) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne na Danish wanda ke buga wasan gaba don ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Bundesliga RB Leipzig da Denmark. Wani lokaci yana amfani da Yurary azaman sunan rigarsa.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]