Zayn Malik
Appearance
Zayn Malik | |
---|---|
Rayuwa | |
Cikakken suna | Zain Javadd Malik |
Haihuwa | Bradford (en) , 12 ga Janairu, 1993 (31 shekaru) |
ƙasa | Birtaniya |
Ƙabila | Mutanen Punjabi |
Harshen uwa | Turancin Birtaniya |
Ƴan uwa | |
Ma'aurata |
Perrie Edwards (en) Gigi Hadid (en) |
Karatu | |
Makaranta | Tong Leadership Academy (en) |
Harsuna |
Turancin Birtaniya Urdu Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | mawaƙi, mai rubuta waka, mawaƙi da singer-songwriter (en) |
Tsayi | 1.75 m |
Kyaututtuka | |
Mamba | One Direction (mul) |
Sunan mahaifi | DJ Malik, Bradford Bad Boy, ZAYN da Zayn Malik |
Artistic movement |
pop music (en) contemporary R&B (en) dance-pop (en) alternative R&B (en) |
Yanayin murya |
tenor (en) tenore di grazia (en) |
Kayan kida | murya |
Jadawalin Kiɗa |
Syco Music (en) Columbia Records (mul) RCA Records (mul) |
Imani | |
Addini | Musulunci |
IMDb | nm4098557 |
inzayn.com |
Zain Javadd Malik /ˈmælɪk/ Samfuri:Respell ; an haife shi ranar 12 ga watan Janairu, 1993), wanda aka sani da ƙwarewa da Zayn Malik ko kuma a sauƙaƙe Zayn, mawaƙin Burtaniya ne. Malik ya zama ɗan takarar solo don jerin talabijin na gasar kiɗan Burtaniya The X Factor a cikin shekarar Alif dubu biyu da goma 2010. Ya bar ƙungiyar a cikin watan Maris a shekarata alif dubu biyu da goma sha biyar 2015 kuma ya sanya hannu kan kwangilar rikodin solo tare da RCA Records .
Ya fito da kundi na studio na biyu, Icarus Falls, a cikin shekarar Alif dubu biyu da goma sha takwas 2018, sannan albam din sa na uku, Babu Wanda Yake Sauraro, a cikin shekarar dubu biyu da ashirin da ɗaya 2021.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.