Jump to content

Abdulkarim Usman

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdulkarim Usman
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 -
District: Akwanga/Nassarawa Eggon/Wamba
Rayuwa
Haihuwa Nasarawa, 25 Oktoba 1970 (54 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Abdulkarim Usman ɗan siyasar Najeriya ne wanda ya taɓa zama ɗan majalisar dokokin jihar Nasarawa mai wakiltar mazaɓar Akwanga/Nasarawa/Eggon/Wamba daga shekarun 2019 zuwa 2023 ƙarƙashin jam'iyyar People's Democratic Party. [1] [2] [3] [4] An haifi Usman a shekarar 1970. Ya fito daga jihar Nasarawa. [5]

  1. "Legislator Details - ConsTrack Track and Report on Governement Funded Projects in Nigeria". www.constrack.ng.
  2. "Candidates - Voter - Validating the Office of the Electorate on Representation". orderpaper.ng. Retrieved 2024-12-13.
  3. "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org.
  4. "Nasarawa Crisis: Assembly summons Muslims pilgrim board over Hajj". www.premiumtimesng.com. Retrieved 2024-12-13.
  5. "undefined candidate data for 2023 - Stears Elections". www.stears.co. Retrieved 2024-12-13.