Abiodun Awoleye
Appearance
Abiodun Awoleye | |||||
---|---|---|---|---|---|
| |||||
Rayuwa | |||||
ƙasa | Najeriya | ||||
Harshen uwa | Yarbanci | ||||
Karatu | |||||
Harsuna |
Turanci Yarbanci Pidgin na Najeriya | ||||
Sana'a | |||||
Sana'a | ɗan siyasa |
Abiodun Awoleye ɗan siyasan Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai ta tarayya, mai wakiltar mazaɓar Ibadan ta Arewa a jihar Oyo a majalisar wakilai ta ƙasa ta 8. [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Adebayo, Musliudeen (2019-02-25). "Oyo Reps member, Awoleye loses return bid to APC candidate, Akinremi". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ Ibadan, Raji Adebayo (2019-02-26). "House Of Rep: Awoleye Loses Third Term Bid To APC Candidate, Akinremi | Lagos Post Online" (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ BusinessDay (2015-04-20). "Build on 2015 elections success, Awoleye urges INEC". Businessday NG (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.