Abiodun Olasupo
Appearance
Abiodun Olasupo | |||
---|---|---|---|
| |||
Rayuwa | |||
ƙasa | Najeriya | ||
Harshen uwa | Yarbanci | ||
Karatu | |||
Harsuna |
Turanci Yarbanci Pidgin na Najeriya | ||
Sana'a | |||
Sana'a | ɗan siyasa |
Abiodun Olasupo ɗan siyasar Najeriya ne. Ya kasance ɗan majalisar wakilai ta tarayya mai wakiltar mazaɓar Iseyin, Itesiwaju, Kajola da kuma Iwajowa na tarayya na jihar Oyo a majalisar tarayya ta 8. [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Ibadan, Segun Showunmi (2023-11-09). "Ex-Oyo lawmaker Olasupo backs Diri's re-election bid". The Nation Newspaper (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ Odunsi, Wale (2018-08-09). "Why we dumped APC for ADC - Rep Olasupo". Daily Post Nigeria (in Turanci). Retrieved 2025-01-01.
- ↑ "PDP Returns Olasupo As Bayelsa State Congress Chairman". The Chronicler Newspaper (in Turanci). 2024-08-27. Retrieved 2025-01-01.