Jump to content

Ajibade Babalade

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ajibade Babalade
Rayuwa
Haihuwa Najeriya, 29 ga Maris, 1972
ƙasa Koriya ta Kudu
Harshen uwa Korean (en) Fassara
Mutuwa Ibadan, 4 Satumba 2020
Karatu
Harsuna Korean (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Anyang LG Cheetahs (en) Fassara-
Stationery Stores F.C. (en) Fassara1990-1990
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya1990-
Heartland F.C. (en) Fassara1991-1991
Shooting Stars SC (en) Fassara1992-
Afrika Sports d'Abidjan1994-1994
  FC Seoul (en) Fassara1997-
  SK Sturm Graz (en) Fassara1998-
Mohun Bagan AC (en) Fassara2004-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Ajibade Babalade (an haife shi a shekara ta 1972) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo wa Ƙungiyar ƙwallon kafa ta ƙasar Nijeriya daga shekarar 1990 zuwa shekarar 1998.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.