Jump to content

Akram Zuway

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Akram Zuway
Rayuwa
Haihuwa Benghazi, 24 Disamba 1991 (32 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Al-Hilal SC (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
akaram zuway

Akram Zuway ( Larabci: أكرم زوي‎  ; an haife shi a ranar 24 ga Disamba 1991), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Libya wanda ke taka leda a Kazma a matsayin ɗan wasan gaba .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallaye a ragar Libya.
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 31 ga Agusta, 2017 Stade du 28 ga Satumba, Conakry, Guinea </img> Gini 2-2 2–3 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Al-Faisaly[gyara sashe | gyara masomin]

  • Jordan Premier League : 1
2016-17
  • Kofin FA na Jordan : 1
2016-17

Gasar zakarun kulob na Larabawa 2017 a matsayi na biyu

Rubutun mutum ɗaya[gyara sashe | gyara masomin]

  • Babban wanda ya zira kwallaye Jordan Premier League 2015-16 ( kwallaye 12)

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Akram Zuway at FootballDatabase.eu
  • Akram Zuway at Goalzz.com (also in Arabic at Kooora.com)