Alan Ainscow

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Alan Ainscow
Rayuwa
Haihuwa Bolton Translate, ga Yuli, 15, 1953 (66 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Blackpool F.C.1971-197819228
Flag of None.svg Birmingham City F.C.1978-198110816
Flag of None.svg Everton F.C.1981-1983283
Flag of None.svg Barnsley F.C.1982-198320
Flag of None.svg Eastern Sports Club1983-1984
Flag of None.svg Wolverhampton Wanderers F.C.1984-1986585
Flag of None.svg Blackburn Rovers F.C.1986-1989655
Flag of None.svg Rochdale A.F.C.1989-1990200
Flag of None.svg Leigh Genesis F.C.1990-1990
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder Translate

Alan Ainscow (an haife shi a shekara ta 1953) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.