Alex Scott

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alex Scott
Rayuwa
Cikakken suna Alexandra Virina Scott
Haihuwa Landan, 14 Oktoba 1984 (39 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta Langdon Park Secondary School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa, mai gabatarwa a talabijin da mai sharhin wasanni
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Arsenal W.F.C. (en) Fassara2002-2004
Arsenal FC2004-2004
  England women's national football team (en) Fassara2004-2017
Birmingham City L.F.C. (en) Fassara2004-2005
Birmingham City F.C. (en) Fassara2004-2005
Arsenal W.F.C. (en) Fassara2005-2009
Boston Breakers (en) Fassara2009-2011531
Arsenal W.F.C. (en) Fassara2012-2018
  Great Britain women's Olympic association football team (en) Fassara2012-201250
Arsenal FC2012-2012531
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
Nauyi 59 kg
Tsayi 163 cm
Kyaututtuka

Alex Scott Alexandra Virina Scott MBE (an Haife shi 14 Oktoba 1984) mai gabatar da wasanni ce ta Ingilishi, ƙwararriyar yar wasan ƙwallon ƙafa kuma tsohuwar yar wasan ƙwallon ƙafa wanda galibi ta taka leda a matsayin yar wasan baya na dama ga Arsenal a cikin FA WSL. Ta buga wasanni 140 ga tawagar 'yan wasan Ingila ta Ingila kuma ta wakilci Burtaniya a gasar Olympics ta bazara ta 2012.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]