Jump to content

Bruno Guimarães

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Bruno Guimarães
Rayuwa
Cikakken suna Bruno Guimarães Rodriguez Moura
Haihuwa Rio de Janeiro, 15 Nuwamba, 1997 (27 shekaru)
ƙasa Brazil
Ispaniya
Harshen uwa Portuguese language
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Grêmio Osasco Audax (en) Fassara2015-201790
Club Athletico Paranaense (en) Fassara2017-202011010
  Brazil national under-23 football team (en) Fassara2019-2021180
  Brazil men's national football team (en) Fassara2020-261
Olympique Lyonnais (en) Fassara2020-2022563
  Newcastle United F.C. (en) Fassara2022-8716
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 39
Nauyi 74 kg
Tsayi 182 cm
IMDb nm11815213
Bruno Guimarães
Bruno Guimarães ya huta baya

Bruno Guimarães Rodriguez Moura (an haife shi ranar 16 ga watan Nuwamba 1997) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Brazil wanda ke taka leda a matsayin tsakiya don ƙungiyar Premier League Newcastle United da ƙungiyar Brazil ta ƙasa.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.