C. W. Alcock

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg C. W. Alcock
Ranji 1897 page 364-2 Charles W. Alcock.jpg
Rayuwa
Haihuwa Sunderland Translate, 2 Disamba 1842
ƙasa United Kingdom of Great Britain and Ireland Translate
Mutuwa Brighton Translate, 26 ga Faburairu, 1907
Makwanci West Norwood Cemetery Translate
Karatu
Makaranta Harrow School Translate
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa, association football referee Translate, cricketer Translate da ɗan jarida
Muƙami ko ƙwarewa forward Translate

C. W. Alcock (an haife shi a shekara ta 1842 - ya mutu a shekara ta 1907) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan ƙasida guntu ne: yana buƙatar a inganta shi, kuna iya gyarashi.