Jump to content

Callum McGregor

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Callum McGregor
Rayuwa
Cikakken suna Callum William McGregor
Haihuwa Glasgow, 14 ga Yuni, 1993 (31 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Scotland national under-16 football team (en) Fassara2008-200931
  Scotland national under-17 football team (en) Fassara2009-201188
  Scotland national under-19 football team (en) Fassara2011-201382
  Scotland national under-20 football team (en) Fassara2012-201210
  Scotland national under-21 football team (en) Fassara2013-201451
  Celtic F.C. (en) Fassara1 ga Yuli, 2013-
Notts County F.C. (en) Fassara7 ga Augusta, 2013-31 Mayu 20143712
  Scotland national football team (en) Fassara9 Nuwamba, 2017-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 42
Tsayi 178 cm
Callum McGregor
Callum McGregor
Callum McGregor

Callum William McGregor (an haife shi 14 ga Yuni 1993) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Scotland wanda ke taka leda a matsayin tsakiyar wallon Celtic Scottish Premiership Celtic, wanda yake jagoranta, da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Scotland. Ya taba buga wa Notts County wasa aro a baya kuma ya wakilci Scotland a kowane matakin matasa na duniya da kuma babban matakin.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.