Cheick N'Diaye
Cheick N'Diaye | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Dakar, 15 ga Faburairu, 1985 (39 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa |
Senegal Faransa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Nauyi | 82 kg | ||||||||||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 191 cm |
Cheick Tidiane N'Diaye (an haife shi ranar 15 ga watan Fabrairun shekarar 1985) ƙwararren ɗan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a Stade Briochin.
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]N'Diaye ya fara aikinsa ne da Olympique Noisy-le-Sec, ƙungiyar CFA2 (matashi na biyar a tsarin gasar ƙwallon ƙafa ta Faransa) a unguwar bayan birnin Paris.
A Shekarar 2005, ya sanya hannu don Rennes. Ya yi bayyanar sau ɗaya kawai ga kulob ɗin Brittany, a gasar Coupe de la Ligue tare da Montpellier.
Bayan ya bar Rennes a lokacin rani na shekara ta 2014, N'Diaye ya shafe shekara guda ba tare da kulob ba kafin ya shiga tare da Sedan a cikin watan Yunin 2015.[1]
A cikin watan Yunin 2016, N'Diaye ya rattaɓa hannu kan matakin Stade Briochin na mataki na biyar.[2]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Cheikh Tidiane Ndiaye – French league stats at LFP – also available in French
- Cheick N'Diaye at Soccerway
- Cheick N'Diaye foot-national.com Profile