Cheikhou Kouyaté

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Simpleicons Interface user-outline.svg Cheikhou Kouyaté
Cheikhou Kouyaté West Ham.jpg
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 21 Disamba 1989 (33 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Football Club Molenbeek Brussels Strombeek (en) Fassara2007-2008100
Flag of Senegal.svg  Senegal national under-20 football team (en) Fassara2007-200732
K.V. Kortrijk (en) Fassara2008-2009263
R.S.C. Anderlecht (en) Fassara2008-20141534
Flag of Senegal.svg  Senegal national association football team (en) Fassara2012-
Flag of Senegal.svg  Senegal national under-23 football team (en) Fassara2012-201240
West Ham United F.C. (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 8
Nauyi 80 kg
Tsayi 189 cm

Cheikhou Kouyaté (an haife shi a shekara ta 1989 a birnin Dakar, a ƙasar Senegal) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Senegal. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Senegal daga shekara ta 2012.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.