Chuks Aneke

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Chuks Aneke
Rayuwa
Haihuwa London Borough of Newham (en) Fassara, 3 ga Yuli, 1993 (28 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta St Bonaventure's RC School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of England.svg  England national under-16 association football team (en) Fassara2008-200850
Flag of England.svg  England national under-17 association football team (en) Fassara2009-201073
Arsenal FC logo simplified.png  Arsenal FC2010-201400
Flag of England.svg  England national under-18 association football team (en) Fassara2010-201010
Flag of England.svg  England national under-19 association football team (en) Fassara2011-201110
Stevenagenight.jpg  Stevenage F.C. (en) Fassara2011-201260
Preston North End F.C. (en) Fassara2012-201271
Crewe Alexandra F.C. (en) Fassara2012-2013306
Crewe Alexandra F.C. (en) Fassara2013-20144014
S.V. Zulte Waregem (en) Fassara2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 26
Tsayi 191 cm

Chuks Aneke (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ingila.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.