Dino DJiba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dino DJiba
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 20 Disamba 1985 (38 shekaru)
ƙasa Senegal
Faransa
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Metz (en) Fassara2003-2009562
  Senegal national association football team (en) Fassara2004-200650
Gondomar S.C. (en) Fassara2008-2009
C.D. Trofense (en) Fassara2008-2008
Panserraikos F.C. (en) Fassara2009-2010
FC 08 Homburg (en) Fassara2010-201030
Thionville FC (en) Fassara2011-2012
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 188 cm

Dino Djiba (an haife shi ranar 20 ga watan Disambar 1985) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ya taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Ya wakilci tawagar ƙasar a gasar cin kofin ƙasashen Afrika na 2006, inda tawagarsa ta ɗauki matsayi na 4 a karo na uku a tarihi.[1]

Ƙididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Senegal[2] 2004 2 0
2005 0 0
2006 3 0
Jimlar 5 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Dino Djiba – French league stats at LFP – also available in French
  • FCMetz.com (in French)
  • Dino DJiba at National-Football-Teams.com