Dion Lopy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Dion Lopy
Rayuwa
Haihuwa Dakar, 2 ga Faburairu, 2002 (22 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 1.84 m
IMDb nm15142014

Dion Lopy (an haife shi ranar 2 ga watan Fabrairun 2002) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya a Stade de Reims. Ya buga wa tawagar ƙasar Senegal wasa ɗaya a cikin shekarar 2019.

Ƙididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kulob[gyara sashe | gyara masomin]

As of 22 November 2020[1]
Bayyanar da burin ta kulob, kakar da gasar
Kulob Kaka Kungiyar Kofin Sauran Jimlar
Rarraba Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa Aikace-aikace Manufa
Reims B 2020-21 Championnat National 2 1 0 - 0 0 1 0
Jimlar sana'a 1 0 0 0 0 0 1 0

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

As of matches played 10 April 2020.[2]
Fitowa da burin tawagar ƙasa da shekara
Tawagar kasa Shekara Aikace-aikace Manufa
Senegal 2019 1 0
Jimlar 1 0

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Dion Lopy at Soccerway. Retrieved 22 November 2020.
  2. Dion Lopy at National-Football-Teams.com