Dominique Mendy
Appearance
| Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Haihuwa | Dakar, 1 Disamba 1983 (42 shekaru) | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| ƙasa | Senegal | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Karatu | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Harsuna | Faransanci | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||||||
| Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||||||||||||||
Dominique Mendy (an haife shi a ranar 1 ga watan Disamban shekara ta 1983, a cikin Dakar ) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Senegal wanda ke taka leda a gasar Championnat de France mai son Olympique Noisy-le-Sec .[1]
Sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]Ya taka leda a matakin ƙwararru a Ligue 2 don Troyes AC kuma a Campeonato Brasileiro Série A don Grêmio Foot-Ball Porto Alegrense .[2]
Rayuwa ta sirri
[gyara sashe | gyara masomin]Mendy kuma yana da shaidar zama ɗan ƙasar Faransa.[3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ FOOTBALL STATISTIQUES DES JOUEURS DE DIEPPE Archived Disamba 30, 2010, at the Wayback Machine
- ↑ "Dominique Mendy Olympique Noisy-le-Sec Banlieue 93 - Footmercato.net". Archived from the original on 2012-04-04. Retrieved 2024-03-25.
- ↑ "Dominique Mendy Olympique Noisy-le-Sec Banlieue 93 - Footmercato.net". Archived from the original on 2012-04-04. Retrieved 2024-03-25.