Don Adams (R&B singer)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Don Adams (R&B singer)
Rayuwa
Cikakken suna Hector Reay MacKay
Haihuwa Glasgow, 2 Mayu 1942
ƙasa Birtaniya
Mutuwa Landan, 24 ga Yuni, 1995
Yanayin mutuwa  (Cirrhosis)
Ƴan uwa
Yara
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a mawaƙi
Artistic movement soul music (en) Fassara
jazz (en) Fassara
blues (en) Fassara
Kayan kida murya
Danwasan don Adams

Don Adams (An haife shi ne a 7 ga watan Yuni 1942 - 27 Nuwamba 1995) ya kasance ɗan asalin Scottish kuma mai rairayi daga Glasgow wanda ya ƙaura zuwa Munich a cikin 1960s don yin wasan kwaikwayon Gashi .

Yayinda yake a Munich, Adams ya ɗauki faya-fayai guda biyu, Watts Happening (1969) da The Black Voice (1972), tare da ƙungiyar goyon bayansa na mawaƙa jazz na Jamusawa a kan lakabin United Artists Records . Ya kasance memba na Geneaunar andauna sannan kuma Les Humphries Singers .

Mutuwa[gyara sashe | gyara masomin]

Ya mutu ne sakamakon cutar cirrhosis a Landan a 1995.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]