Ferjani Sassi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Ferjani Sassi
Ferjani Sassi 2.jpg
Rayuwa
Haihuwa Aryanah (en) Fassara, 18 ga Maris, 1992 (28 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg CS Sfaxien2011-2015
Flag of None.svg Tunisia national football team2013-
Flag of None.svg FC Metz2015-2016
Flag of None.svg ES Tunis2016-2018
Flag of None.svg Al-Nassr2018-2018
Flag of None.svg Zamalek SC2018-
 
Muƙami ko ƙwarewa midfielder (en) Fassara
Lamban wasa 13
Tsayi 189 cm

Ferjani Sassi (an haife shi a shekara ta 1990 a L'Ariana, kusa da birnin Tunis, a ƙasar Tunisiya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Tunisiya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Tunisiya daga shekara ta 2013.