Gen Hoshino

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Gen Hoshino
Rayuwa
Haihuwa Warabi (en) Fassara, 28 ga Janairu, 1981 (43 shekaru)
ƙasa Japan
Harshen uwa Harshen Japan
Ƴan uwa
Abokiyar zama Yui Aragaki (en) Fassara
Karatu
Makaranta Q11612908 Fassara
Q21652869 Fassara
Harsuna Harshen Japan
Turanci
Sana'a
Sana'a mawaƙi, Jarumi, mawaƙi, mai rubuta waka, recording artist (en) Fassara, marubuci da Mai shirin a gidan rediyo
Nauyi 60 kg
Tsayi 168 cm
Muhimman ayyuka Koi (en) Fassara
Sun (en) Fassara
Comedy (en) Fassara
Pop Virus (en) Fassara
Baka no Uta (en) Fassara
Yellow Dancer (en) Fassara
Family Song (en) Fassara
Doraemon (en) Fassara
Stranger (en) Fassara
Episode (en) Fassara
Dancing On The Inside (en) Fassara
Same Thing (en) Fassara
Crazy Crazy / Sakura no Mori (en) Fassara
Film (en) Fassara
Q11431445 Fassara
IDEA (en) Fassara
Kudaranai no Naka ni (en) Fassara
Why Don't You Play in Hell? (en) Fassara
Kyaututtuka
Mamba Sakerock (en) Fassara
Artistic movement traditional folk music (en) Fassara
J-pop (en) Fassara
Kayan kida Xylophone
murya
Jita
Flat mandolin (en) Fassara
banjo (en) Fassara
piano (en) Fassara
synthesizer (en) Fassara
drum kit (en) Fassara
bass guitar (en) Fassara
sanshin (en) Fassara
sampler (en) Fassara
music sequencer (en) Fassara
Jadawalin Kiɗa JVCKenwood Victor Entertainment (en) Fassara
Speedstar Records (en) Fassara
IMDb nm2273252
hoshinogen.com

Gen Hoshino (星野 源, Hoshino Gen, an haife shi 28 ga Janairu, 1981) mawaƙin Japan ne, ɗan wasan kwaikwayo, kuma marubuci.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Kiɗa[gyara sashe | gyara masomin]

Daga samuwarsa a cikin 2000 har zuwa watsewarta a cikin 2015, Hoshino ya jagoranci ƙungiyar kayan aiki Sakerock, inda ya buga marimba da guitar. Sun fitar da albam sama da goma. A matsayinsa na mawaƙin solo, ya yi muhawara da albam ɗinsa na farko Baka no Uta a ranar 23 ga Yuni, 2010. Waƙarsa ta farko ta zahiri, "Kudaranai no Naka ni" an sake shi a ranar Maris 2, 2011 kuma ya hau lamba 17 a kan Oricon Singles Chart . Waɗanda suka biyo baya - "Fim", "Yume no Soto e", "Shiranai" (2012), da "Gag" (2013) - duk an tsara su a saman 10. Kundin sa na biyu, Episode, wanda aka saki a ranar 28 ga Satumba, 2011, ya kai kololuwa a lamba biyar. Kundin sa na uku, Stranger, wanda aka saki a ranar 1 ga Mayu, 2013, ya kai lamba biyu akan Chart Albums na Oricon kuma an ba da takardar zinare ta Ƙungiyar Masana'antar Rikodi ta Japan .

Tun 2011, ya kasance yana ɗaukar nauyin shirin Ustream mai suna Sake no Sakana tare da Ichirō Yamaguchi na Sakanaction . A cikin 2014 shirin ya canza suna a hukumance zuwa Yoru no Television .

Kundin sa na hudu, Yellow Dancer, an sake shi a watan Disamba 2, 2015 a Japan akan Records Speedstar, kuma ya yi muhawara a saman Oricon da Billboard Album Charts. Rawar rawaya ta sami bodar platinum ta RIAJ don jigilar kaya ta zahiri, kuma ta zama ɗaya daga cikin ƴan kundi don karɓar takardar shaidar zinare don zazzagewar dijital.

Kundin sa na biyar, Pop Virus, an sake shi a ranar 17 ga Disamba, 2018. Ya kai saman ginshiƙi na Album ɗin Oricon makonni huɗu a jere kuma RIAJ ta ba shi bokan platinum sau biyu wata ɗaya bayan fitowar ta. Nasarar kasuwanci na kundin, a cikin 'yan watanni, ya ba shi kyautar Album mafi kyawun kyauta a 33rd Japan Gold Disc Awards, tare da Kyauta mafi kyawun Kyauta don nasarar dijital na ɗayan, da kuma waƙar asadora, "Idea". Ya kuma zama ɗan wasa na farko da ya lashe jimillar kofuna huɗu a Kyautar Kiɗa na Space Shower na 2019. A ranar 30 ga Agusta, 2019, an samar da duk waƙarsa akan ayyukan yawo.

A ranar 18 ga Fabrairu, 2018, Hoshino ya ɗora bidiyon kiɗa na waƙarsa "Doraemon", wanda ya zama waƙar girmamawa ga ikon mallakar Jafananci mai suna iri ɗaya. An yi amfani da shi azaman jigon fim ɗin Doraemon na 38, Nobita's Treasure Island, kuma, tun daga faɗuwar 2019, an yi amfani da shi azaman jigon buɗewa na yanzu na <i id="mwQg">Doraemon</i> anime .

A cikin Afrilu 2022, an yi amfani da waƙarsa mai ban dariya a matsayin ƙarshen farkon lokacin karbuwar anime na Spy x Family .

Waƙarsa ta baya-bayan nan, " I Wanna Be Your Ghost ", an yi amfani da ita a cikin 'Yokaipedia' a matsaynjhuihuiin babban jigon sa.

Yin aiki[gyara sashe | gyara masomin]

Fim na farko na Hoshino, Lee Sang-il 's 69, wani karbuwa ne na littafin Ryū Murakami mai suna iri ɗaya . Ya taba yin wasan kwaikwayo a talabijin daban-daban da wasan kwaikwayo . A cikin 2012, ya yi debuted a matsayin mai wasan kwaikwayo na murya, yana bayyana Buddha a cikin ainihin faifan bidiyo (OVA) daidaitawar Hikaru Nakamura 's manga Saint Young Men, kuma ya ba da waƙar jigon da ake kira "Gag" don sigar wasan kwaikwayo ta 2013, inda ya sake bayyana rawar da ya taka. A cikin 2013, ya buga jagororin jagora a cikin Blindly in Love Masahide Ichii tare da Kaho, kuma ya yi tauraro a cikin fim ɗin Sion Sono Me yasa Ba ku Yi wasa a Jahannama? . A cikin 2016, Hoshino ya yi tauraro a cikin TBS's The Full-time Wife Escapist . Tare da Yui Aragaki a matsayin abokin aikin sa, ya nuna wani mai albashi mai suna Hiramasa Tsuzaki. Wasan kwaikwayo ya samu kima a hankali a hankali, tare da ƙimar ƙoƙon kallo na ainihin lokaci na 20.8% akan kashi na ƙarshe, da ƙimar gabaɗaya na 14.5%. Ayyukan Hoshino sun ba shi lambobin yabo mafi kyawun Jarumin Tallafawa. Ya kuma ba da taken wasan kwaikwayo mai taken " Koi ".

Gen Hoshino ya ƙirƙiri halayen "Akira Nise" (ニセ明, Nise Akira, a zahiri Fake Akira ) a matsayin haraji ga Akira Fuse .

A cikin 2017, Hoshino ya ba da muryarsa ga babban jigon fim ɗin raye-rayen da ya lashe kyautar Night Is Short, Walk On Girl . Ya kuma zama muryar Uba a cikin Mamoru Hosoda 's Mirai, wanda aka sake shi zuwa gidan wasan kwaikwayo a Japan a ranar 20 ga Yuli, 2018.

Idaten, wasan kwaikwayo na Taiga na NHK na 2019, wanda aka zaɓa don taken don ƙarfafa Wasannin Olympics na Tokyo 2020, Hoshino ya kwatanta Kazushige Hirasawa, wanda ya ba da jawabi mai gamsarwa wanda ya taimaka wajen sanin wurin da za a yi wasannin Olympics na Tokyo 1964 .

A ranar 30 ga Afrilu, 2018, an sanar da cewa Hoshino zai fito a cikin Samurai Shifters, fim ɗin karbuwa na littafin tarihin Akihiro Dobashi Hikkoshi Daimyo Sanzenri, wanda aka saita zuwa Firayim a ranar 30 ga Agusta, 2019. A cikin fim din, ya buga wani littafin samurai mai suna Harunosuke Katagiri, wanda ya karɓi manufa don taimakawa daimyo motsi. Zai zama babban jagora na farko na Hoshino a cikin fim ɗin raye-raye tun Blindly in Love a 2013.

Rayuwa ta sirri[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 22 ga Disamba, 2012, an gano Hoshino yana da zubar jini na subachnoid kuma an yi masa tiyata. Ya koma rayuwar jama'a bisa hukuma a ranar 28 ga Fabrairu, 2013 tare da bayyanarsa a Kyautar J-Wave Tokyo.

A cikin 2021, Hoshino ya auri 'yar wasan kwaikwayo Yui Aragaki, abokin aikin sa a cikin jerin talabijin The Cikakkiyar Matar Matar Kuɗin .

Hotuna[gyara sashe | gyara masomin]

 

  • Baka no uta (2010)
  • Episode (2011)
  • Baƙo (2013)
  • Rawar rawaya (2015)
  • Kwayar cuta (2018)
Shekara Take Matsayi Bayanan kula
2004 69 Yuzuru Nakamura
2008 Nonko 36-sai Masaru Matsayin jagora
2009 Brass Knuckle Boys Ƙungiyar band
2013 Saint Matasa Buddha Matsayin jagora, murya
Makaho_cikin_Soyayya Kentaro Amanoshizuku Matsayin jagora
Me Yasa Baka Wasa A Jahannama? Koji Hashimoto
2015 Soyayya &amp; Aminci PC-300 Murya
2016 Chieri da Cherry Chieri Matsayin jagora, murya
2017 Dare Yayi Gajere, Tafiya Akan Yarinya Senpai Matsayin jagora, murya
2018 Mirai Uba Murya
2019 Samurai Shifters Haruna Katagiri Matsayin jagora
Babu shan taba Mai ba da labari
2020 Muryar Zunubi Toshiya Sone Matsayin jagora

Wasan kwaikwayo na talabijin[gyara sashe | gyara masomin]

Year Title Role Network Notes Ref.
2003 Water Boys TBS
Manhattan Love Story TBS Episode 6
2004 Dollhouse TBS Episode 3
Onna-tachi no Tsumi to Batsu Fuji TV Television special
Rikon Bengoshi Fuji TV Episode 2
Tokio: Message Across Time Koji Ookubo NHK Episode 1
Otouto TV Asahi Episode 2
2005 Affectionate Time Yoichi Amano Fuji TV Episode 3
Gekidan Engimono Hiromi Fuji TV Mini-drama: "Nemureru Mori no Shitai"
Tiger & Dragon Dontsuku Hayashiyatei TBS
2006 Akihabara@Deep Taiko TBS
Mo Hitotsu no Sugar and Spice Koyama Fuji TV Episode: "Saikou no Spice"
2007 Tokyo Tower Fuji TV Episode 2, 3, 4
Detective School Q Detective Nekota NTV
Kyonen Renoir de TV Tokyo Lead role
2008 Mirai Koshi Meguru Eguchi Hideo TV Asahi
Weekly Yoko Maki Hiroshi Inoue TV Tokyo Episode: "Chouchou no Mama de"
2009 Ghost Friends Shinji NHK Episode 5
2010 Gegege no Nyobo Takashi Iida NHK Asadora
Shukujo – Season 2 Himself NHK Episode 5 guest appearance
Kaiju o Yobu Otoko Kota Soejima NHK BShi Lead role, television special
2011 Odd Family Eleven Hiroyuki Sanada TV Asahi
2014 Last Night's Curry, Tomorrow's Bread Kazuki Terayama NHK
2015 Kouhaku ga Umareta Hi George Mabuchi NHK Television special
Dr. Storks Haruki Shinomiya TBS Season 1
2016 Sanada Maru Hidetada Tokugawa NHK Taiga drama
The Full-Time Wife Escapist Hiramasa Tsuzaki TBS
2017 Plage Takao Yoshimura Wowow Lead role
Dr. Storks Haruki Shinomiya TBS Season 2
2019 Idaten Kazushige Hirasawa NHK Taiga drama
2020 MIU404 Kazumi Shima TBS Lead role
2022 Teen Regime Kiyoshi Taira NHK Mini-series
Shekara Take Cibiyar sadarwa Lura
2012- The Comedy of Life NHK
2017-18 Ogen-san to Issho NHK 2 sassa
  • NTT DOCOMO, "ZeniCrazy Ver1.0" (Fabrairu 2019)
  • NTT DOCOMO, "ZeniCrazy Ver2.0" (Maris 2019)
  • Nintendo, "Super Mario Bros. Anniversary 35" (Satumba 2020)