Georges Mandjeck

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Georges Mandjeck
Rayuwa
Haihuwa Douala, 9 Disamba 1988 (34 shekaru)
ƙasa Kameru
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Kadji Sports Academy (en) Fassara2006-2007
  VfB Stuttgart (en) Fassara2007-201030
  1. FC Kaiserslautern (en) Fassara2008-2008100
  Cameroon Olympic football team (en) Fassara2008-200820
  1. FC Kaiserslautern (en) Fassara2009-2010230
  Ƙungiyar kwallon kafar Kamaru2009-
  Stade Rennais F.C. (en) Fassara2010-2012411
AJ Auxerre (en) Fassara2012-2013420
Kayseri Erciyesspor (en) Fassara2013-2015361
  FC Metz (en) Fassara31 ga Augusta, 2015-17 ga Yuli, 2017
  AC Sparta Prague (en) Fassara18 ga Yuli, 2017-29 Satumba 2020
  FC Metz (en) Fassara11 ga Janairu, 2018-30 ga Yuni, 2018
Maccabi Tel Aviv F.C. (en) Fassara24 ga Yuli, 2018-30 ga Yuni, 2019
Waasland-Beveren (en) Fassara29 Satumba 2020-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 14
Nauyi 72 kg
Tsayi 183 cm
Georges Mandjeck
Georges Mandjeck a shekara ta 2010.

Georges Mandjeck (an haife shi a shekara ta 1988) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Kameru. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Kameru daga shekarar 2009.