Ibrahima Soriya

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Ibrahima Soriya
Rayuwa
Haihuwa Conakry, 14 ga Yuli, 1982 (41 shekaru)
ƙasa Gine
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Stade Rennais F.C. (en) Fassara1998-200181
Stade Beaucairois (en) Fassara2003-2004
ASOA Valence (en) Fassara2004-2005270
Jura Sud Lavans (en) Fassara2005-2006131
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Guinea2006-200760
FC Martigues (en) Fassara2006-2008441
Apollon Kalamarias (en) Fassara2008-2008162
A.O.K. Kerkyra (en) Fassara2009-200991
FC Baulmes (en) Fassara2009-2011
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 178 cm

Ibrahima Sory Souaré (an haife shi 14 ga watan Yulin 1982 a Conakry ), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Guinea wanda, tun daga 2009 yana taka leda a Kerkyra FC ta Girka .

Ya kasance memba a cikin tawagar Guinea a gasar cin kofin Afrika na 2006 inda aka fitar da tawagar a wasan kusa da na karshe.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]