Issa Modibo Sidibé

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Issa Modibo Sidibé
Rayuwa
Haihuwa Arlit (gari), 3 ga Yuni, 1992 (31 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Akokana FC (en) Fassara2010-2011
Jomo Cosmos F.C. (en) Fassara2011-2012
  Niger national football team (en) Fassara2011-
Akokana FC (en) Fassara2012-2013
FC Dnepr Mogilev (en) Fassara2013-201430
ASM Oran (en) Fassara2014-201400
Hafia Football Club (en) Fassara2015-2015
FC Alay (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Tsayi 175 cm

Issa Modibo Sidibé (an haife shi 3 ga watan Yuni 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a Komárno da ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijar. [1]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Jomo Cosmos[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin watan Yuli shekarar 2011, Sidibé ya sanya hannu kan kwangilar shekaru uku tare da Afirka ta Kudu Jomo Cosmos. [2]

ASM Oran[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin Yuli 2014, Sidibé ya koma Algerian Ligue Professionnelle 1 gefen Oran.

Alai Osh[gyara sashe | gyara masomin]

Kafin kakar 2016 Kyrgyzstan League, Sidibé ya sanya hannu kan zakarun gasar 2015 Alay Osh.

Kawkab Marrakech[gyara sashe | gyara masomin]

A cikin Yuli 2017, Sidibé ya sanya hannu kan kwangilar shekaru biyu tare da ƙungiyar Botola ta Morocco Kawkab Marrakech bayan gwajin makonni biyu. [3]

Kididdigar sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Ƙasashen Duniya[gyara sashe | gyara masomin]

tawagar kasar Nijar
Shekara Aikace-aikace Buri
2010 1 0
2011 1 1
2012 5 1
2013 4 0
2014 0 0
2015 6 1
2016 0 0
2017 1 1
Jimlar 18 4

Ƙididdiga daidai na wasan da aka buga 5 Satumba 2017

Manufar ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

# Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 27 Maris 2011 Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger </img> Saliyo
2–1
3–1
2012 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
2. 14 Nuwamba 2012 Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger </img> Senegal
1–0
1–1
Sada zumunci
3. 6 ga Yuni, 2015 Stade Général Seyni Kountché, Niamey, Niger </img> Gabon
2–0
2–1
Sada zumunci
4. 5 ga Satumba, 2017 Stade Adrar, Agadir, Morocco </img> Mauritania
1–0
2–0
Sada zumunci

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Niger Squad 2013 Africa Cup of Nations

  1. "Jomo Cosmos sign Niger striker Issa Modibo Sidibe". kickoff.com. Kickoff. 29 July 2011. Archived from the original on 5 March 2017. Retrieved 7 April 2016.
  2. "Заявка на 2016-й год". flk.kg (in Rashanci). Football League Kyrgyzstan. Archived from the original on 17 March 2016. Retrieved 6 April 2016.
  3. "موديبو سيدبي يوقع رسميا للكوكب المراكشي". kacmfoot.ma (in Larabci). Kawkab Marrakech. 13 July 2017. Retrieved 28 September 2017.[permanent dead link]