Jump to content

Issac

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Issac
sunan raɗi
Bayanai
Suna a harshen gida Issac
Harshen aiki ko suna multiple languages (en) Fassara
Tsarin rubutu Baƙaƙen boko
Soundex (en) Fassara I220
Cologne phonetics (en) Fassara 088
Caverphone (en) Fassara ASK111
Family name identical to this given name (en) Fassara Issac

Issac Suna ne da ake namiji wanda aka haifa .

Sunan da aka ba

[gyara sashe | gyara masomin]

Waɗannan jerin sunaye ne na kadɗan daga cikin shahararru waɗanda ke da sunan na Issac;

  • Issac Amaldas, dan damben Indiya
  • Issac Bailey, marubuci ɗan Amurka
  • Issac Blakeney (an haife shi a shekara ta 1992), mai karɓar ƙwallon ƙafa ta Amurka.
  • Issac Booth (an haife shi a shekara ta 1971), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka.
  • Issac Ryan Brown (an haife shi a shekara ta 2005), ɗan wasan kwaikwayo ɗan Amurka kuma mawaƙi.
  • Issac Delgado (an haife shi 1962), mawaƙin Cuban-Spain, kuma mai wasan salsa.
  • Issac Honey (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ghana.
  • Issac Koga (1899-1982), masanin injiniyan lantarki/injiniyan Japan.
  • Issac Luka (an haife shi a shekara ta 1987), ƙwallon ƙwallon rugby ta New Zealand.
  • Issac Osae (an haife shi a shekara ta 1993) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ghana.
  • Osthatheos Issac (an haife shi a shekarata 1976), bishop na Orthodox na Syriac.
  • Rod Issac (an haife shi a shekara ta 1989), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta Amurka.
  • Issac, Dordogne, wata ƙungiya a Faransa.
  • Ishaku (sunan)
  • Ishaq (ba a sani ba)