Jordi Alba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Jordi Alba
Russia-Spain 2017 (11).jpg
Rayuwa
Cikakken suna Jordi Alba Ramos
Haihuwa L'Hospitalet de Llobregat (en) Fassara, ga Maris, 21, 1989 (31 shekaru)
ƙasa Ispaniya
Karatu
Harsuna Catalan (en) Fassara
Spanish (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Muƙami ko ƙwarewa full back (en) Fassara
Lamban wasa 18
Nauyi 69 kg
Tsayi 170 cm
IMDb nm5308520
www.jordialba.com/

Jordi Alba (an haife shi a shekara ta 1989 a garin Hospitalet de Llobregat, a ƙasar Ispaniya) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ispaniya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Ispaniya daga shekara ta 2011.

HOTO